ภาษาไทย | English
เข้าสู่ระบบ!! บทความ


หมวดหมู่สินค้า/บริการ
ดัชนีราคา
รวมทุกหมวดหมู่ (111)
 ปลาหมอสีทะเลสาบแทงกายิกา และ วิคตอเรีย
 ปลาหมอสีทะเลสาบมาลาวี
 ปลาหมอสีอเมริกา
 ปลาหมอสีจากแหล่งอื่นๆ
 ปลาหมอสีครอสบรีด
 ปลาสวยงามทั่วไป ปลาแม่น้ำ แคทฟิช
 อาหาร และ ขนม สำหรับแมว



สถิติของเวบไซต์
เปิดเวบเมื่อ 19/04/2550
ปรับปรุงเวบเมื่อ 23/08/2560
ผู้ชมทั้งหมด
สินค้าทั้งหมด 111


จดหมายข่าว
กรุณาใส่อีเมล์ของท่าน เพื่อรับข่าวสารที่น่าสนใจ




18/8/17  ขออภัยขณะนี้ทางร้านกำลังปรับปรุงตู้ปลาภายในร้าน  อาจมีปลาให้เลือกจำนวนไม่มาก

ติดต่อสอบถาม TEL. 081-314-3173 Line id : kong_fishmart   Email: FishmartThailand@hotmail.com

ฝากรูปฟรีwww.facebook.com/fishmartthailand  

รายละเอียดสินค้า/บริการ
สินค้า/บริการ >> ปลาหมอสีอเมริกา >> เท็กซัส เอสคอนดิโด Herichthys carpintis Escondido

เท็กซัส เอสคอนดิโด Herichthys carpintis Escondido - คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพใหญ่
เท็กซัส เอสคอนดิโด Herichthys carpintis Escondido






  Tell a Friend

เท็กซัส เอสคอนดิโด Herichthys carpintis Escondido

รหัสสินค้า: 000227
ราคาพิเศษ
รายละเอียด:

Family: CHICLIDAE

Species: Herichthys carpintis

Common Name: Escondido, Lowland, Pearlscale cichlid

Size: 7 inches in captivity (17cm)

Habitat: North America: Atlantic slope, Panuco River drainage, and Soto La Marina River in Mexico.

Min Tank Size: 55 gallons+

Diet: Omnivorous, live foods (i.e., black worms, chopped earthworms), in addition to the basic flake and pellet foods.

Behavior: Aggressive active hunter.

Water: Temperature: 74°F to 91°F (23°-33° C), pH range: 7.0– 8.0; dH range: 9 - 20

Care: Intermediate.

Communities: Other robust Central American Cichlids.

Suitability: Anyone who can care for large adult fish.



บริการของร้านค้า
เว็บบอร์ด
ติดต่อเรา
ปฏิทินข่าวสาร


ฟิช มาร์ท



© 2001-2010. TARAD.com. All Rights Reserved.